BÁN 2 MẢNH ĐẤT ĐẸP TẠI HÀ ĐÔNG – HÀ NỘI

mô tả

BÁN 2 MẢNH ĐẤT ĐẸP TẠI HÀ ĐÔNG – HÀ NỘI

Vị trí: Số 76 & 77 phố Lý Tự Trọng, phường Quang Trung, quận Hà Đông, Hà Nội
Khu vực trung tâm, dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh hoặc ở lâu dài

Thông tin chi tiết:

Mảnh 1: Diện tích 44,6 m²

Mảnh 2: Diện tích 43,2 m²

Pháp lý:
- Sổ đỏ chính chủ, sử dụng lâu dài
- Cấp ngày 04/06/2025
- Không tranh chấp, sang tên nhanh gọn

Giá bán: 300 triệu/m²
- Mảnh 1 (44,6 m²): khoảng 13,38 tỷ
- Mảnh 2 (43,2 m²): khoảng 12,96 tỷ

Ưu điểm:
- Vị trí đẹp, gần trung tâm Hà Đông
- Đường phố thuận tiện, tiềm năng tăng giá cao
- Phù hợp xây nhà ở, đầu tư hoặc kinh doanh

Liên hệ trực tiếp 0988 891 998 để xem đất và làm việc chính chủ.

liên hệ
Người đăng : 28890 - nguyen thu hai
Điện thoại: 0773361548
Email : thuhai.test@gmail.com
Lượt xem : 359
Ngày đăng : 02/04/2026
In tin Lưu lại Sửa tin
Xóa tin Up tin
Tiêu đề Tỉnh /T.Phố Giá Lượt xem Ngày
CHO THUÊ CĂN HỘ CHUNG CƯ PASTEUR – QUẬN 1

TP HCM

142

16/05/2026

CẦN BÁN ĐẤT KÈM NHÀ XƯỞNG 2.000 m² TẠI PHƯỜNG HIỆP THÀNH, ...

TP HCM

188

15/05/2026

BÁN BIỆT THỰ PHỐ DIỆN TÍCH LỚN HIẾM CÓ TẠI THUẬN AN – HỒ ...

Bình Dương

202

14/05/2026

BÁN NHÀ ĐẸP – XE HƠI VÀO TẬN NHÀ – GÒ VẤP

TP HCM

198

13/05/2026

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH CĂN HỘ GLORY HEIGHT GH6 – ĐỐI DIỆN ...

TP HCM

365

13/05/2026

BÁN ĐẤT THỔ CƯ GIÁ TỐT TẠI GÒ CÔNG – CHỈ 650 TRIỆU/SỔ HỒNG ...

Tiền Giang

204

12/05/2026

BÁN ĐẤT TÂY NINH – VỊ TRÍ ĐẸP – ĐƯỜNG NHỰA 6M – GIÁ TỐT

Tây Ninh

228

11/05/2026

PASS PHÒNG TRỌ BÌNH THẠNH

TP HCM

218

11/05/2026

Nhà hẻm rộng 6m, chỉ cách mặt tiền đường nhựa 1 căn, vị trí ...

TP HCM

263

09/05/2026

CẦN SANG QUÁN CƠM TẤM – VỊ TRÍ ĐẸP, CÓ SẴN KHÁCH

TP HCM

250

08/05/2026